Home Habari Wabunge wagoma kupunguzwa mshahara wao

Wabunge wagoma kupunguzwa mshahara wao

1 min read
0
0

Baadhi ya wabunge wapya nchini Kenya wamepinga mpango wa kupunguza mishahara yao kwa asilimia 15 kulingana na tarifa iliyosambaa kupitia mtandao wa Twitter wa chombo kimoja cha runinga.

Hatua ya kupunguza mshahara huo inayoshirikisha marupurupu kadhaa ilitarajiwa kuanza kutekelezwa baada ya uchaguzi mkuu wa Agosti nane.

Mnamo mwezi Juni, Tume ya Marupurupu na Mishahara nchini humo ilisema kuwa mpango huo umelenga kupunguza mishahara ya wafanyakazi wa serikali kwa asilimia 35.

Wabunge wa Kenya ni miongoni mwa Wabunge wanaolipwa mishahara ya juu duniani, na hatua ya kuipunguza mishahara hiyo ni mojwapo ya mipango ya serikali kupunguza mishahara ya wafanyakazi wa serikali.

Facebook Comments

Want more stuff like this?

Get the best viral stories straight into your inbox!

Don’t worry we don’t spam

Website design tanzania
Load More Related Articles
Load More By Osward Anderson
Load More In Habari

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Check Also

Mwanamuziki Ali Kiba Atupa Jiwe Gizani

STAA anayekimbiza na Wimbo wa Seduce Me, Ali Kiba Saleh ‘King Kiba’ ametupa jiwe gizani kw…